Iṣẹ́jú-1
Ògo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ ìpele ìsàlẹ̀, Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ ìpele ìsàlẹ̀, Agbọ̀n module ìpele ìsàlẹ̀
A fi sori ẹrọ ninu ẹrọ fifọ onisẹpo kan, onisẹpo meji tabi onisẹpo mẹta, a fi awọn modulu abẹrẹ oriṣiriṣi sinu, awọn ohun elo gilasi yàrá ti a le tun lo, awọn seramiki, awọn ṣiṣu, irin alagbara ati bẹbẹ lọ.
| Ohun èlò | Irin alagbara 316L |
| Àwọ̀ | Irin alagbara Matte |
| Rírọ ìgbòkègbodò | Mẹjọ |
| Olùṣàkóso ipò | Meji |
| Férémù ìfàmì títẹ̀ sí apẹ̀rẹ̀ | 550mm |
Pin si awọn fẹlẹfẹlẹ meji lati fi atẹ apapo kun
Itumọ ti ni Rotari sokiri apa
Yàrá ìfọmọ́ ara ẹni àti ìfàmọ́ra títẹ̀-fa-fa ọwọ́
| Awọn iwọn ita, Giga ni mm | 230mm |
| Awọn iwọn ita, Iwọn ni mm | 528mm |
| Awọn iwọn ita, Ijinle ni mm | 584mm |
| Apapọ iwuwo | 5.6kg |
Ìjẹ́rìí
Ile-iṣẹ XPZ
Hangzhou Xipingzhe Biological Technology Co., Ltd.
XPZ jẹ́ ilé iṣẹ́ tó ń ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ẹ̀rọ ìfọṣọ yàrá, tó wà ní ìlú Hangzhou, ìpínlẹ̀ Zhejiang, ní orílẹ̀-èdè China. XPZ jẹ́ ògbóǹtarìgì nínú ìwádìí, ìṣelọ́pọ́ àti ìtajà ẹ̀rọ ìfọṣọ aládàáni tí a fi ń ṣe Bio-pharma, ìlera ìlera, àyíká àyẹ̀wò dídára, ìmójútó oúnjẹ, àti pápá epo.
XPZ ti pinnu lati ran wa lọwọ lati yanju gbogbo iru awọn iṣoro mimọ. Awa ni olupese akọkọ fun awọn alaṣẹ ayewo ati awọn ile-iṣẹ kemikali ti Ilu China, lakoko ti ami iyasọtọ XPZ ti tan kaakiri si ọpọlọpọ awọn orilẹ-ede miiran, bii India, UK, Russia, South Korea, Uganda, Philippines ati bẹbẹ lọ, XPZ n pese awọn solusan ti a ṣe sinupọ ti o da lori ibeere ti a ṣe adani, pẹlu yiyan ọja, fifi sori ẹrọ ati ikẹkọ iṣẹ ati bẹbẹ lọ.
A yoo kó awọn anfani ile-iṣẹ diẹ sii lati pese awọn ọja tuntun pẹlu didara giga ati iṣẹ ti o tayọ, lati tọju ọrẹ igba pipẹ wa.
Ilé-iṣẹ́ XPZ

Ifihan

