Ògo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Agbọ̀n ìfọmọ́ tí kìí ṣe abẹ́rẹ́
Ó yẹ fún àwọn ohun èlò ẹnu gbígbòòrò, àwọn ago ìwọ̀n, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ
| Ohun èlò | Irin alagbara 316L |
| Àwọ̀ | Irin alagbara Matte |
| Awọn ohun elo orisun omi kekere | 26 |
| Gíga | 105mm |
| Ààyè | 60mm |
Modulu agbọn naa
| Awọn iwọn ita, Giga ni mm | 116mm |
| Awọn iwọn ita, Iwọn ni mm | 220mm |
| Awọn iwọn ita, Ijinle ni mm | 410mm |
| Apapọ iwuwo | kg |