Gíga-F1
Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ abẹ́rẹ́, Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ abẹ́rẹ́, Abẹ́rẹ́ module
A lo lati nu awọn ohun elo gilasi yàrá, gẹgẹbi flask erlenmeyer, flask triangle, round bottom flask, volumetric flask, ati wiwọn silinda.
| Ohun èlò | Irin alagbara 316L |
| Àwọ̀ | Irin alagbara Matte |
| Iwọn opin wiwo iyara | 32mm |
| Abẹrẹ nozzle | ф4mmxH160mm |
| Iye awọn ihò imú | Àwọn ẹ̀rọ 32 |
| Iye àwọn tó ni | Àwọn ẹ̀rọ 32 |
| Iduro awọn ege orisun omi | Àwọn ẹ̀rọ 32 |
| Ibora awọn oniwun | PA |
Abẹrẹ-iru modulu mimọ agbọn agbeko pẹlu ibudo asopọ
Gbe ẹrù lọ si apa osi ati ọtun ti agbọn modulu naa
Wíwọlé pulọọgi kíákíá, nu omi wẹ́wẹ́ láti inú apẹ̀rẹ̀ module náà sínú ihò module abẹrẹ kọ̀ọ̀kan
| Awọn iwọn ita, Giga ni mm | 190 mm |
| Awọn iwọn ita, Iwọn ni mm | 558 mm |
| Awọn iwọn ita, Ijinle ni mm | 352 mm |
| Apapọ iwuwo | kg |