Àwọn gbólóhùn tó yára àti tó ga jùlọ, àwọn olùdámọ̀ràn tó ní ìmọ̀ láti ràn ọ́ lọ́wọ́ láti yan ojútùú tó tọ́ tó bá gbogbo àìní rẹ mu, àkókò ìran kúkúrú, ọwọ́ tó dára tó sì ní ìdúróṣinṣin àti àwọn ọjà àti iṣẹ́ tó yàtọ̀ fún ìsanwó àti iṣẹ́ gbigbe ọkọ̀ fún OEM Supply China UL Utx355b DC12V IP67 SMD2835 Injection LED Sign Module, A gbà ọ́ láyè láti ṣàyẹ̀wò ẹ̀ka iṣẹ́ wa kí a sì máa retí láti ṣẹ̀dá àjọṣepọ̀ pẹ̀lú àwọn oníbàárà nílé àti ní òkèèrè ní àkókò pípẹ́.
Awọn agbasọ ọrọ iyara ati ti o ga julọ, awọn onimọran ti o ni oye lati ṣe iranlọwọ fun ọ lati yan ojutu ti o tọ ti o baamu gbogbo awọn aini rẹ, akoko iran kukuru, mimu didara ti o ni iduro ati awọn ọja ati iṣẹ alailẹgbẹ fun isanwo ati awọn ọran gbigbe funModulu LED China, Modulu Abẹrẹ, A n ṣẹda imọ-ẹrọ tuntun nigbagbogbo lati mu iṣelọpọ naa rọrun, ati lati pese awọn ọja pẹlu awọn idiyele ifigagbaga ati didara giga! Itẹlọrun alabara ni pataki wa! O le jẹ ki a mọ imọran rẹ lati ṣe agbekalẹ apẹrẹ alailẹgbẹ fun awoṣe tirẹ lati yago fun ọpọlọpọ awọn ẹya ti o jọra ni ọja! A yoo pese iṣẹ ti o dara julọ wa lati ni itẹlọrun gbogbo awọn aini rẹ! Rii daju pe o kan si wa lẹsẹkẹsẹ!
Ògo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ abẹ́rẹ́, Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ abẹ́rẹ́, Abẹ́rẹ́ module
A lo lati nu awọn ohun elo gilasi yàrá, gẹgẹbi flask erlenmeyer, flask triangle, round bottom flask, volumetric flask, ati wiwọn silinda.
| Ohun èlò | Irin alagbara 316L |
| Àwọ̀ | Irin alagbara Matte |
| Iwọn opin wiwo iyara | 32mm |
| Abẹrẹ nozzle | ф6mmxH220mm |
| Iye awọn ihò imú | Àwọn ẹ̀ka 8 |
| Iye àwọn tó ni | Àwọn ẹ̀ka 8 |
| Iduro awọn ege orisun omi | Àwọn ẹ̀ka 8 |
| Ibora awọn oniwun | PA |
Abẹrẹ-iru modulu mimọ agbọn agbeko pẹlu ibudo asopọ
Gbe ẹrù lọ si apa osi ati ọtun ti agbọn modulu naa
Wíwọlé pulọọgi kíákíá, nu omi wẹ́wẹ́ láti inú apẹ̀rẹ̀ module náà sínú ihò module abẹrẹ kọ̀ọ̀kan
| Awọn iwọn ita, Giga ni mm | 253mm |
| Awọn iwọn ita, Iwọn ni mm | 140mm |
| Awọn iwọn ita, Ijinle ni mm | 488mm |
| Apapọ iwuwo | 0.9kg |