Iṣẹ́jú-2/F2
Ogo-2/F2
Aurora-2/F2
Flash-F2
Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ abẹ́rẹ́, Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ abẹ́rẹ́, Abẹ́rẹ́ module
A lo lati nu awọn ohun elo gilasi yàrá, gẹgẹbi flask erlenmeyer, flask triangle, round bottom flask, volumetric flask, ati wiwọn silinda.
| Ohun èlò | Irin alagbara 316L |
| Àwọ̀ | Irin alagbara Matte |
| Iwọn opin wiwo iyara | 32mm |
| Abẹrẹ nozzle | ф4mmxH140mm |
| Iye awọn ihò imú | Àwọn 18pcs |
| Ẹni tí ó di àgbélébùú mú | Àwọn 18pcs |
Abẹrẹ-iru modulu mimọ agbọn agbeko pẹlu ibudo asopọ
Gbe ẹrù lọ si apa osi ati ọtun ti agbọn modulu naa
Wíwọlé pulọọgi kíákíá, nu omi wẹ́wẹ́ láti inú apẹ̀rẹ̀ module náà sínú ihò module abẹrẹ kọ̀ọ̀kan
| Awọn iwọn ita, Giga ni mm | 167mm |
| Awọn iwọn ita, Iwọn ni mm | 232mm |
| Awọn iwọn ita, Ijinle ni mm | 482mm |
| Apapọ iwuwo | 1.4kg |
Ìjẹ́rìí
Hangzhou Xipingzhe Biological Technology Co., Ltd.
XPZ jẹ́ ilé iṣẹ́ tó ń ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ẹ̀rọ ìfọṣọ yàrá, tó wà ní ìlú Hangzhou, ìpínlẹ̀ Zhejiang, ní orílẹ̀-èdè China. XPZ jẹ́ ògbóǹtarìgì nínú ìwádìí, ìṣelọ́pọ́ àti ìtajà ẹ̀rọ ìfọṣọ aládàáni tí a fi ń ṣe Bio-pharma, ìlera ìlera, àyíká àyẹ̀wò dídára, ìmójútó oúnjẹ, àti pápá epo.
XPZ ti pinnu lati ran wa lọwọ lati yanju gbogbo iru awọn iṣoro mimọ. Awa ni olupese akọkọ fun awọn alaṣẹ ayewo ati awọn ile-iṣẹ kemikali ti Ilu China, lakoko ti ami iyasọtọ XPZ ti tan kaakiri si ọpọlọpọ awọn orilẹ-ede miiran, bii India, UK, Russia, South Korea, Uganda, Philippines ati bẹbẹ lọ, XPZ n pese awọn solusan ti a ṣe sinupọ ti o da lori ibeere ti a ṣe adani, pẹlu yiyan ọja, fifi sori ẹrọ ati ikẹkọ iṣẹ ati bẹbẹ lọ.
A yoo kó awọn anfani ile-iṣẹ diẹ sii lati pese awọn ọja tuntun pẹlu didara giga ati iṣẹ ti o tayọ, lati tọju ọrẹ igba pipẹ wa.
Ilé-iṣẹ́ XPZ

Ifihan

