Iṣẹ́jú-1
Ògo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ ìpele ìsàlẹ̀, Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ ìpele ìsàlẹ̀, Agbọ̀n module ìpele ìsàlẹ̀
A fi sori ẹrọ ninu ẹrọ fifọ onisẹpo kan, onisẹpo meji tabi onisẹpo mẹta, a fi awọn modulu abẹrẹ oriṣiriṣi sinu, awọn ohun elo gilasi yàrá ti a le tun lo, awọn seramiki, awọn ṣiṣu, irin alagbara ati bẹbẹ lọ.
| Ohun èlò | Irin alagbara 316LS |
| Àwọ̀ | Irin alagbara matte |
| Rírọ ìgbòkègbodò | Mẹjọ |
| Olùṣàkóso ipò | Meji |
| Férémù ìfàmì títẹ̀ sí apẹ̀rẹ̀ | 550mm |
Yàrá ìfọmọ́ ara ẹni àti ìfàmọ́ra títẹ̀-fa-fa ọwọ́
Fi ẹrù sinu apa isalẹ ti ẹrọ mimọ
Gbé gbogbo onírúurú àwo ìbòrí àti gbogbo onírúurú àwo ìbòrí apẹ̀rẹ̀
| Awọn iwọn ita, Giga ni mm | 79mm |
| Awọn iwọn ita, Iwọn ni mm | 529mm |
| Awọn iwọn ita, Ijinle ni mm | 546mm |
| Apapọ iwuwo | 2kg |