Ògo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ òkè, Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ àárín, Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ òkè, Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ àárín, Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ òkè, Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ àárín, Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ àárín
A fi sori ẹrọ ninu ẹrọ fifọ onigun meji tabi mẹta, a fi awọn modulu abẹrẹ oriṣiriṣi sinu, awọn ohun elo gilasi yàrá ti a le tun lo, awọn seramiki, awọn ṣiṣu, irin alagbara ati bẹbẹ lọ.
| Ohun èlò | Irin alagbara 316L |
| Àwọ̀ | Irin alagbara Matte |
| Rírọ ìgbòkègbodò | Mẹ́fà |
| Olùṣàkóso ipò | Meji |
| Ohun tí a fi ń dá àpẹ̀rẹ̀ mọ̀ | Ọkan |
| Férémù ìfàmì títẹ̀ sí apẹ̀rẹ̀ | 550mm |
| Iwọn opin wiwo iyara | 32mm |
agbeko agbọn pẹlu asopọ modulu
Yàrá ìfọmọ́ ara ẹni àti ìfàmọ́ra títẹ̀-fa-fa ọwọ́
Ti o ni irin alagbara irin ti o ni irin gbigbe itọsọna ni ẹgbẹ mejeeji
Fi omi pamọ́ kíákíá, omi fífọ láti ẹ̀yìn ìwé ìtọ́nisọ́nà yàrá sínú gbogbo ohun èlò abẹ́rẹ́.
| Awọn iwọn ita, Giga ni mm | 140mm |
| Awọn iwọn ita, Iwọn ni mm | 536mm |
| Awọn iwọn ita, Ijinle ni mm | 562mm |
| Apapọ iwuwo | 3.35kg |