Ògo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ abẹ́rẹ́, Agbọ̀n ìwẹ̀nùmọ́ abẹ́rẹ́, Abẹ́rẹ́ module
Módùúdù tí a ṣepọ náà ní àwọn pípìtà 28, 8pcs ti erlenmeyer flask/flask/volumetric flask/wiwọn silinda, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
| Ohun èlò | Irin alagbara 316L |
| Àwọ̀ | Irin alagbara Matte |
| Iwọn opin wiwo iyara | 32mm |
| Abẹrẹ nozzle | ф6mmxH220mm |
| Iye awọn ihò imú | Àwọn ẹ̀rọ 36 |
| Àwọn ìjókòó fún àwọn pipettes | Àwọn ẹ̀rọ 28 |
| Ẹni tí ó di àgbélébùú mú | Àwọn ẹ̀ka 8 |
Abẹrẹ-iru modulu mimọ agbọn agbeko pẹlu ibudo asopọ
Gbe ẹrù lọ si apa osi ati ọtun ti agbọn modulu naa
Wíwọlé pulọọgi kíákíá, nu omi wẹ́wẹ́ láti inú apẹ̀rẹ̀ module náà sínú ihò module abẹrẹ kọ̀ọ̀kan
| Awọn iwọn ita, Giga ni mm | 255mm |
| Awọn iwọn ita, Iwọn ni mm | 190mm |
| Awọn iwọn ita, Ijinle ni mm | 493mm |
| Apapọ iwuwo | kg |