Àfojúsùn wa àti ète ilé-iṣẹ́ wa ni láti “tẹ́ àwọn ohun tí àwọn oníbàárà wa ń fẹ́ nígbà gbogbo” nígbà gbogbo. A ń tẹ̀síwájú láti ra àti ṣe àwòṣe àti ṣe àwọn ọjà tó dára fún gbogbo àwọn oníbàárà wa àtijọ́ àti tuntun, a sì ń dé àǹfààní láti jèrè fún àwọn oníbàárà wa àti àwa fún China. Owó pọ́ọ́kú 126L Lab Industrial Fully Automatic Bottle Glassware Washer Price, Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú yín, yóò mú ayọ̀ wá lọ́la!
Àfojúsùn àti ète ilé-iṣẹ́ wa ni láti “tẹ́ àwọn ohun tí àwọn oníbàárà wa ń fẹ́ nígbà gbogbo” nígbà gbogbo. A ń tẹ̀síwájú láti ra, ṣe àwọ̀ àti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ọjà tó dára gan-an fún gbogbo àwọn oníbàárà wa àtijọ́ àti tuntun, a sì ń dé àǹfààní láti jèrè gbogbo owó fún àwọn oníbàárà wa àti àwa fúnAṣọ afọmọ gilasi ati yàrá fun fifọ gilasi ni ChinaPẹ̀lú gbogbo àwọn ìtìlẹ́yìn wọ̀nyí, a lè fi ọjà tó dára àti ìfiránṣẹ́ tó yẹ fún gbogbo oníbàárà wa síṣẹ́ pẹ̀lú ẹrù iṣẹ́ tó ga. Nítorí pé a jẹ́ ilé-iṣẹ́ tó ń dàgbàsókè, a lè máà jẹ́ ẹni tó dára jùlọ, ṣùgbọ́n a ti ń gbìyànjú láti jẹ́ alábàáṣiṣẹpọ̀ rere yín.
| Pílásítà ìpìlẹ̀ | |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | 5-40ºC |
| Agbára Itanna | 220V/50Hz tàbí 380V/50Hz |
| Waya ina mọnamọna | 2m/5*10m2 |
| Agbára gbígbóná | 4KW/9KW |
| Agbára gbogbogbò | 9KW/13KW |
| Yàrá ìfọṣọ | Irin alagbara 316L |
| Pẹpẹ ita | Irin alagbara 304 |
| Agbára | 202L |
| Pọ́ọ̀pù Peristaltic | Àwọn nǹkan mẹ́rin |
| Àwọn ètò | Àìṣeédá 36, 100+àṣà |
| Iwọn otutu fifọ | tó 95ºC |
| Ibudo RS 232 | Fun gbigbe alaye data lati ẹrọ fifọ |
| Afi ika te | Iboju awọ 7″ |
| Iwọn ita | H/W/D: 990*612*750mm |
| Ìwúwo | 100KG |
| Sensọ iwọn otutu | PT1000 |
| Asopọ intanẹẹti wa | |
| Ferese ti a le rii lori ilẹkun | |
| Eto atẹle agbara fun fifọ omi | |
| Pọ́ọ̀ǹpù amúlétutù omi mímọ́ tó wà | |
| Amúlétutù ooru tó lágbára tó ga | |
Ifihan iṣẹ
1. Àṣàyàn ìfàsẹ́yìn ìbẹ̀rẹ̀: Fífọ tí a yàn nípa kíkà tàbí yí àkókò padà
2. Iṣẹ́-ṣiṣe ti a daabobo nipasẹ awọn ipele oriṣiriṣi ti ọrọ igbaniwọle
3. Ètò ìṣàkóso: Ìṣàkóso kọ̀ǹpútà kékeré, RS485, ìyàsọ́tọ̀ àwọn opto-couplers, ërún àtilẹ̀wá tí a kó wọlé, ààbò ìfiranṣẹ́ latọna jijin ifihan agbara.
4. Eto ilẹkun laifọwọyi
5. Ètò ìyíká kiri: Iṣẹ́ ìbẹ̀rẹ̀ ìgbàlódé tí ó yàtọ̀ Ìṣàn fifa ìyíká kiri: 0-600L/min Ìmójútó ìfúnpá àti fífọ ìfọ́ ìfọ́ láti rí i dájú pé ó mọ́ tónítóní. Apá fífọ́ pẹ̀lú àyẹ̀wò iyàrá sí ìdènà ìdààmú
6. Ètò ìfọṣọ mímọ́: Fífọ àpò ìfọṣọ tí a lè yípadà ní ìpele èyíkéyìí. Rírọrùn fífọ abẹ́rẹ́ onípele púpọ̀ àti àwọn àpò ìyípadà. Ó ju àwọn ìlẹ̀kùn omi mẹ́ta lọ pẹ̀lú fáìlì tí a ti pa láìṣe àdáni. Ìdámọ̀ aládàáni lórí àpò àti ṣíṣàkóso ìṣàn omi
7. Gíga agbára: Gíga ìwẹ̀nùmọ́ ìpele kan ṣoṣo: 70cm Gíga ìwẹ̀nùmọ́ ní ìpele méjì: 46cm Gíga ìwẹ̀nùmọ́ ní ìpele mẹ́ta: 17cm




Hangzhou Xipingzhe Biological Technology Co., Ltd.
XPZ jẹ́ ilé iṣẹ́ tó ń ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ẹ̀rọ ìfọṣọ yàrá, tó wà ní ìlú Hangzhou, ìpínlẹ̀ Zhejiang, ní orílẹ̀-èdè China. XPZ jẹ́ ògbóǹtarìgì nínú ìwádìí, ìṣelọ́pọ́ àti ìtajà ẹ̀rọ ìfọṣọ aládàáni tí a fi ń ṣe Bio-pharma, ìlera ìlera, àyíká àyẹ̀wò dídára, ìmójútó oúnjẹ, àti pápá epo.
XPZ ti pinnu lati ran wa lọwọ lati yanju gbogbo iru awọn iṣoro mimọ. Awa ni olupese akọkọ fun awọn alaṣẹ ayewo ati awọn ile-iṣẹ kemikali ti Ilu China, lakoko ti ami iyasọtọ XPZ ti tan kaakiri si ọpọlọpọ awọn orilẹ-ede miiran, bii India, UK, Russia, South Korea, Uganda, Philippines ati bẹbẹ lọ, XPZ n pese awọn solusan ti a ṣe sinupọ ti o da lori ibeere ti a ṣe adani, pẹlu yiyan ọja, fifi sori ẹrọ ati ikẹkọ iṣẹ ati bẹbẹ lọ.
A yoo kó awọn anfani ile-iṣẹ diẹ sii lati pese awọn ọja tuntun pẹlu didara giga ati iṣẹ ti o tayọ, lati tọju ọrẹ igba pipẹ wa.

Ifihan

Àfojúsùn wa àti ète ilé-iṣẹ́ wa ni láti “tẹ́ àwọn ohun tí àwọn oníbàárà wa ń fẹ́ nígbà gbogbo” nígbà gbogbo. A ń tẹ̀síwájú láti ra àti ṣe àwòṣe àti ṣe àwọn ọjà tó dára fún gbogbo àwọn oníbàárà wa àtijọ́ àti tuntun, a sì ń dé àǹfààní láti jèrè fún àwọn oníbàárà wa àti àwa fún China. Owó pọ́ọ́kú 126L Lab Industrial Fully Automatic Bottle Glassware Washer Price, Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú yín, yóò mú ayọ̀ wá lọ́la!
China Iye owo olowo pokuAṣọ afọmọ gilasi ati yàrá fun fifọ gilasi ni ChinaPẹ̀lú gbogbo àwọn ìtìlẹ́yìn wọ̀nyí, a lè fi ọjà tó dára àti ìfiránṣẹ́ tó yẹ fún gbogbo oníbàárà wa síṣẹ́ pẹ̀lú ẹrù iṣẹ́ tó ga. Nítorí pé a jẹ́ ilé-iṣẹ́ tó ń dàgbàsókè, a lè máà jẹ́ ẹni tó dára jùlọ, ṣùgbọ́n a ti ń gbìyànjú láti jẹ́ alábàáṣiṣẹpọ̀ rere yín.